• Wasiliana Nasi
  • Ingia
  • e-mgogoro
  • Maswali
  • eMrejesho
  • e-Utatuzi
  • EN
Tanzania emblem
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Tume ya Usuluhishi na Uamuzi

BASATA Logo
  • Mwanzo
  • Kuhusu Sisi
    • Dira na Dhima
    • Historia yetu
    • Wadau wetu
    • Sisi ni nani
  • Utawala
    • Uongozi
    • Muundo wa taasisi
    • Makamishna
  • Maktaba Mtandao
    • Maktaba ya Mahakama Mtandao
    • TanziLI
    • Kamusi ya Sheria
  • Sheria na Kanuni
    • Kanuni
    • Sheria
  • Machapisho
    • Vipeperushi
    • Majarida
    • Mkataba Huduma kwa Mteja
  • Kituo cha Habari
    • Taarifa kwa Umma
    • Ujumbe wa sauti
    • Maktaba ya Picha
    • Hotuba
    • Maktaba ya Video
  1. Mwanzo
  2. Maktaba ya Picha
  3. MATUKIO

MATUKIO

MATUKIO MBALIMBALI YA TUME YA USULUHISHI NA UAMUZI (CMA)
21
Oct 26
Mkuu wa Kitengo cha Usuluhishi na Uamuzi wa Migogoro ya Kazi Zanzibar (DHU) Bi. Halima Haidar Ahmed, (aliyevaa ushungi)...
21
Oct 26
Katibu Mkuu wa TUCTA,Heri Mkunda,akitoa salamu za shirikisho la vyama vya wafanyakazi Tanzania (TUCTA) kwa Maafisa Wafaw...
21
Oct 26
Mkurugenzi wa Tume ya Usuluhishi na Uamuzi (CMA), Bw. Usekelege Mpulla(Aliyeketi katikati)akiwa kwenye picha ya pamoja n...
21
Oct 26
Mkurugenzi wa Tume ya Usuluhishi na Uamuzi (CMA), Bw. Usekelege Mpulla(Aliyeketi katikati)akiwa na wadau pamoja na wajum...
20
Oct 26
Mkurugenzi wa Tume ya Usuluhishi na Uamuzi (CMA),Bw. Usekelege Mpulla, akiwa kwenye picha ya pamoja na watumishi wapya m...
11
Oct 26
Mkurugenzi wa Tume ya Usuluhishi na uamuzi (CMA), Bw. Usekelege Mpulla (aliyevaa suti) akiwa pamoja na baadhi ya watumis...
5
Oct 26
Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu- Kazi,Ajira na Mahusiano, Mhe. Deus Sangu, (katikati)akipokea zawadio kutoka kwa Mk...
Wasiliana Nasi

Tume ya Usuluhishi na Uamuzi

S.L.P 716,

Jengo la PSSSF, Ghorofa ya 6,

Barabara ya Makole ,

Dodoma

Simu: 2136524 / 2136490

Nukushi: 2136508

Barua pepe: dir@cma.go.tz

Kurasa za Karibu
Mkataba wa Huduma kwa wateja
Mfumo wa Kuendesha Mashauri
e-office
Tovuti Mashuhuri
Mahakama ya Kazi
Mfuko wa NSSF
Wizara ya Kazi,Ajira,Vijana na watu wenye ulemavu
OSHA
Wizara ya Kazi,Ajira,Vijana na watu wenye ulemavu
Mfuko wa Fidia kwa Wafanyakazi
Designed and Developed by e-Government Authority Huendeshwa na Chuo cha Taifa cha Ulinzi
Copyright ©2023. All Rights Reserved