• Wasiliana Nasi
  • Ingia
  • e-mgogoro
  • Maswali
  • eMrejesho
  • e-Utatuzi
  • EN
Tanzania emblem
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Tume ya Usuluhishi na Uamuzi

BASATA Logo
  • Mwanzo
  • Kuhusu Sisi
    • Dira na Dhima
    • Historia yetu
    • Wadau wetu
    • Sisi ni nani
  • Utawala
    • Uongozi
    • Muundo wa taasisi
    • Makamishna
  • Maktaba Mtandao
    • Maktaba ya Mahakama Mtandao
    • TanziLI
    • Kamusi ya Sheria
  • Sheria na Kanuni
    • Kanuni
    • Sheria
  • Machapisho
    • Vipeperushi
    • Majarida
    • Mkataba Huduma kwa Mteja
  • Kituo cha Habari
    • Taarifa kwa Umma
    • Ujumbe wa sauti
    • Maktaba ya Picha
    • Hotuba
    • Maktaba ya Video
  1. Mwanzo

laws-and-rules

27 Mar, 2024
Sheria ya Utumishi wa Umma 2002
27 Mar, 2024
Sheria ya Hifadhi ya Jamii (Marekebisho)2012
27 Mar, 2024
Kanuni za Ajira na Mahusiano Kazini 2007
27 Mar, 2024
Kanuni ya Utumishi wa Umma 2014
27 Mar, 2024
Kanuni za kudumu za utumishi wa Umma 2009
07 Feb, 2024
Sheria ya taasisi za kazi
07 Feb, 2024
Sheria ya uhamiaji
07 Feb, 2024
Sheria ya Ushahidi
Habari Mpya
Tazama Zaidi
20 Oct, 2026

WATUMISHI WAPYA CMA WAASWA KUZINGATIA MAADILI YA U...


20 Oct, 2026

KAMATI YA KUDUMU YA BUNGE YAITAKA CMA KUTOA ELIMU...


11 Oct, 2026

WANANCHI WAPATA ELIMU YA MIGOGORO WIKI YA VIJANA


Tazama Zaidi
Wasiliana Nasi

Tume ya Usuluhishi na Uamuzi

S.L.P 716,

Jengo la PSSSF, Ghorofa ya 6,

Barabara ya Makole ,

Dodoma

Simu: 2136524 / 2136490

Nukushi: 2136508

Barua pepe: dir@cma.go.tz

Kurasa za Karibu
Mkataba wa Huduma kwa wateja
Mfumo wa Kuendesha Mashauri
e-office
Tovuti Mashuhuri
Mahakama ya Kazi
Mfuko wa NSSF
Wizara ya Kazi,Ajira,Vijana na watu wenye ulemavu
OSHA
Wizara ya Kazi,Ajira,Vijana na watu wenye ulemavu
Mfuko wa Fidia kwa Wafanyakazi
Designed and Developed by e-Government Authority Huendeshwa na Chuo cha Taifa cha Ulinzi
Copyright ©2023. All Rights Reserved